kituo cha kazi cha kulehemu cha roboti kwa ajili ya sehemu ndogo
Kigezo cha kiufundi cha kiweka nafasi
| Mfano | JHY4010U-050 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Kali ya Insulation ya Mota | F |
| Meza ya Kazi | Kipenyo 500mm |
| Uzito | Rejelea uzito halisi |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial 100kg |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
Vipengele vya kituo cha kazi cha roboti
1. Roboti ya kulehemu:
Aina: Roboti ya kulehemu ya MIG-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Roboti ya kulehemu ya TIG: BR-1510B, BR-1920B
Roboti ya kulehemu kwa leza: BR-1410G, BR-1610G
2. Msimamizi
Mfano: JHY4010U-050
Aina: Kiweka nafasi cha mhimili 2
3. Chanzo cha nguvu cha kulehemu
Aina: Chanzo cha umeme cha kulehemu cha 350A/500A
4. Mwenge wa kulehemu
Aina: tochi iliyopozwa na hewa, tochi iliyopozwa na maji, tochi ya kusukuma-kuvuta
5. Kituo cha kusafisha tochi:
Mfano: SC220A
Aina: Kisafishaji cha tochi cha kulehemu cha nyumatiki kiotomatiki
Vifaa vingine vya pembeni vya roboti
1. Reli ya kuhamisha roboti
Mfano: JHY6050A-030
2. Kihisi cha leza (hiari)
Kazi: ufuatiliaji wa kulehemu, uwekaji nafasi
3. Pazia la taa ya usalama (hiari)
Umbali wa kinga: 0.1-2m, 0.1-5m; urefu wa kinga: 140-3180mm
4. Uzio wa usalama (hiari)
5. Kabati la PLC (hiari)
Nyenzo za kulehemu
Kulehemu Chuma cha pua
Kulehemu kwa Alumini
Ulehemu wa Chuma cha Kaboni
Kuunganisha bomba/bomba/sahani kwa mabati
Kulehemu kwa Roli Baridi
Maombi
Vipuri vya magari, vipuri vya baiskeli, vipuri vya magari, fanicha ya chuma, nishati mpya, muundo wa chuma, mashine za ujenzi, vifaa vya mazoezi ya mwili, n.k.
Kifurushi:Kesi za mbao
Muda wa utoaji:Siku 40 baada ya malipo ya awali kupokelewa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Swali: Ni taarifa gani nipaswa kutoa ili uweze kupendekeza roboti inayofaa kwangu?
Jibu: Tafadhali toa michoro ya kina ya kipande cha kazi, ikijumuisha nyenzo, unene, nafasi ya kulehemu, vipimo na uzito wa kipande cha kazi.
Swali: Je, unaweza kutoa huduma maalum kwa bidhaa yetu?
Jibu: Ndiyo. Tutakupa suluhisho za kitaalamu za mfumo wa kulehemu wa roboti kulingana na bidhaa yako mahususi. Unahitaji tu kututumia michoro yako ya kina ya bidhaa na mahitaji ya kulehemu, kisha tutakuletea pendekezo la kiufundi lililobinafsishwa.
Swali: Kipindi cha udhamini na muda wa utoaji ni kipi?
Jibu: Kipindi cha udhamini ni miezi 12. Na muda wa uwasilishaji ni ndani ya siku 30 baada ya kupokea amana yako.
Swali: Nataka kujua ubora wa kulehemu kwa bidhaa yetu, nifanye nini?
Jibu: Unaweza kutuma sampuli zako kiwandani kwetu kufanya majaribio ya kulehemu. Baada ya majaribio ya kulehemu, tutakutumia video na picha za kulehemu kwa ajili ya marejeleo. Pia tutakutumia sampuli hizo kwa ajili ya uthibitisho.












