kiwekaji cha kulehemu cha kugeuza bomba chenye servo ya mota
Vipimo vya Kiweka Nafasi

Maelezo
- Kiwekaji hiki cha kulehemu bomba hutumika kwa matumizi mbalimbali kuanzia uwekaji wa bomba hadi uwekaji wa sehemu ndefu sana kama vile vipengele vya chasi au nguzo ya taa za barabarani.
- Viwekaji vya kulehemu huongeza tija kwa kiasi kikubwa wakati wa kulehemu bomba, shafti, magurudumu, viwiko na vifaa vingine.
- Ukubwa wa meza ya kulehemu na mzigo wa mhimili vinaweza kubinafsishwa, chucks na gurudumu la usaidizi vinapatikana.

- Inaweza kubadilishwa kulingana na chapa zingine za roboti kama vile - Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (mchoro wa injini unahitaji kutolewa na wateja, kisha tunaacha shimo la usakinishaji kulingana na mchoro wa injini)
- Kabati la PLC liko katika hali ya hiari.
Kipenyo cha Kiweka Nafasi
| Mfano | JHY4010T-050 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Darasa la Insulation ya Mota | F |
| Meza ya Kazi | Kipenyo 500mm (kinaweza kubinafsishwa) |
| Uzito | Takriban kilo 400 |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial ≤100kg / ≤300kg/ ≤500kg (unaweza kubinafsishwa) |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
Maombi
Vipuri vya magari, vipuri vya baiskeli, vipuri vya magari, fanicha ya chuma, nishati mpya, muundo wa chuma, mashine za ujenzi, vifaa vya mazoezi ya mwili, n.k.
Kifurushi: Kesi za mbao
Muda wa uwasilishaji: Siku 40 baada ya malipo ya awali kupokelewa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
1.S: Jinsi ya kuchagua vichocheo vyako vya kulehemu?
J: Tafadhali tuambie uzito, vipimo vya kipande chako cha kazi na utuonyeshe picha za nafasi yake ya kulehemu, kisha tutakupendekeza kiwekaji kinachofaa cha kulehemu.
2.S: Je, ninaweza kutumia kiweka nafasi chako kwa roboti yangu ya fanuc/abb/kuka/yaskawa?
J: Ndiyo. Lakini mota inahitaji kutolewa na kusakinishwa na wewe mwenyewe.
3.Q: Je, unakubali agizo lililobinafsishwa?
J: Ndiyo, tunaweza kubuni kiweka nafasi chenye mzigo tofauti na ukubwa tofauti wa meza ya kazi.







