roboti ya kulehemu ya tanki la bomba iliyounganishwa
Kigezo cha kiufundi cha kiweka nafasi

Vipengele vya kituo cha kazi cha roboti
1. Roboti ya kulehemu:
Aina: Roboti ya kulehemu ya MIG-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Roboti ya kulehemu ya TIG: BR-1510B, BR-1920B
Roboti ya kulehemu ya leza: BR-1410G, BR-1610G
2. Msimamizi
Mfano: JHY4010T-065
Aina: Kiwekaji cha kichwa cha mhimili 1
Kigezo cha kiufundi cha kiweka nafasi kinaonyesha kama ifuatavyo:
| Mfano | JHY4010T-065 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Kali ya Insulation ya Mota | F |
| Meza ya Kazi | 650mm (inaweza kubinafsishwa) |
| Uzito | Takriban kilo 400 |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial ≤100kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg inaweza kubinafsishwa) |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
3. Chanzo cha nguvu cha kulehemu
Aina: Chanzo cha umeme cha kulehemu cha 350A/500A
4. Mwenge wa kulehemu
Aina: tochi iliyopozwa na hewa, tochi iliyopozwa na maji, tochi ya kusukuma-kuvuta
5. Kituo cha kusafisha tochi:
Mfano: SC220A
Aina: Kisafishaji cha tochi cha kulehemu cha nyumatiki kiotomatiki
Vifaa vingine vya pembeni vya roboti
1. Reli ya kuhamisha roboti
Mfano: JHY6050A-030
2. Kihisi cha leza (hiari)
Kazi: ufuatiliaji wa kulehemu, uwekaji nafasi.
3. Pazia la taa ya usalama (hiari)
Umbali wa kinga: 0.1-2m, 0.1-5m; urefu wa kinga: 140-3180mm
4. Uzio wa usalama (hiari)
5. Kabati la PLC (hiari)
Kipengele
1. Marekebisho ya umeme ya nafasi ya bunduki ya kulehemu, kuokoa muda na juhudi, rahisi na ya haraka.
2. Pembe ya bunduki ya kulehemu inaweza kubadilishwa, inaweza kuzoea aina mbalimbali za mshono wa kulehemu (mshono wa kulehemu wa kitako, mshono wa kulehemu wa pembe, nk).
3. Bunduki ya kulehemu ina kazi ya kuzungusha, kigezo cha kuzungusha kinaweza kudhibitiwa, na uwezo wa kubadilika ni mpana.
4. Sanidi kiwekaji cha kichwa, kiwekaji kinaweza kugeuza pembe ili kufikia mshono wa kulehemu wa duara.
5. Kiweka nafasi kinaweza kubuniwa kwa gurudumu la usaidizi linaloweza kurekebishwa, linaloweza kubadilishwa kwa urefu tofauti wa bomba
6. Udhibiti wa nusu otomatiki, vifaa vinavyonyumbulika na vyenye matumizi mengi, mshono wa kulehemu ulio sawa na mzuri.
7. Mhimili wa mzunguko wa kiweka nafasi unaendeshwa na mota ya servo, kasi ya mzunguko inaweza kudhibitiwa kwa usahihi, na mahitaji ya mchakato wa kulehemu yanaweza kutekelezwa kwa usahihi.
8. Kipengele cha kuweka mipangilio ya vigezo vya kulehemu, vigezo vya kulehemu vinaweza kuwekwa mipangilio ya awali kwenye mfumo au vigezo vya kulehemu kabla ya kurekodi. Vigezo vya kulehemu vinaweza kutumika moja kwa moja wakati wa kulehemu kipande cha kazi cha vipimo sawa wakati mwingine.












