Kiwekaji cha kulehemu chenye mhimili 3 chenye ufanisi mkubwa
Vipimo vya Kiweka Nafasi

Maelezo
● Kiweka nafasi hiki cha mhimili 3 kimeundwa na kitengo cha mzunguko wa meza ya kazi, kitengo cha mzunguko wa fremu mlalo na mfumo wa udhibiti wa umeme.
● Tabo 2 za kazi kwenye kiweka nafasi kimoja, fanya kazi tu pakia na upakue kipande cha kazi upande mmoja, fanya kazi kwa ufanisi mkubwa na nafasi imebanwa
● Mwendo wa kiweka nafasi unaweza kudhibitiwa haraka kwa kitufe cha kuanza na kusimamisha.
● Inaweza kubadilishwa kulingana na chapa zingine za roboti kama Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (mchoro wa injini unahitaji kutolewa na wateja, kisha tunaacha shimo la usakinishaji kulingana na mchoro wa injini)
Kabati la PLC linapatikana kwa hiari.
Kipenyo cha Kiweka Nafasi
| Mfano | JHY4030S-180 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Darasa la Insulation ya Mota | F |
| Meza ya Kazi | 1800 * 800mm (inaweza kubinafsishwa) |
| Uzito | Takriban kilo 1600 |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg inaweza kubinafsishwa) |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
Bidhaa kuu za kiwekaji chetu cha kulehemu
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya mhimili 1 cha kichwa-mkia kinachozunguka
Kiwekaji cha kulehemu cha mzunguko wima chenye mhimili 1
Kiwekaji cha kulehemu chenye mhimili 1 mlalo kinachozunguka
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya P chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya U chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya L chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya L chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha mhimili 3 mlalo
Kiwekaji cha kulehemu chenye mhimili 3 juu-chini
Kiwekaji cha kulehemu cha mhimili miwili kinachoweza kurekebishwa
Kifurushi: Kesi za mbao
Muda wa uwasilishaji: Siku 40 baada ya malipo ya awali kupokelewa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Swali: Je, sisi ni kampuni ya biashara au mtengenezaji?
A: Sisi ni watengenezaji wenye uzoefu wa zaidi ya miaka 10.
Swali: Je, una roboti zako za kulehemu?
J: Ndiyo. Sisi pia ni watengenezaji wa roboti za kulehemu.
Swali: Je, kiweka nafasi kinaweza kuwekwa kwenye nembo ya mteja?
A: Ndiyo, tunaweza kuweka nembo yako mwenyewe juu yake.
Swali: Unawezaje kuhakikisha ubora wa bidhaa?
J: Tuna mfumo mkali wa udhibiti wa ubora katika mchakato wa uzalishaji na tunawakaribisha wateja kuja kututembelea ili kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa.
Swali: Kipindi cha udhamini ni cha muda gani?
A: Mwaka mmoja.






