kiwekaji cha kulehemu chenye usahihi wa hali ya juu chenye servo ya mota
Vipimo vya Kiweka Nafasi

Maelezo
MWENYE KAZI WA HUDUMA YA MHIMILI 2
- Viwekaji nafasi vya mifumo ya roboti za kulehemu
Mhimili -1 unaweza kuzungushwa mlalo na mhimili mwingine unaweza kugeuzwa juu na chini kwa ajili ya kulehemu vipande vya kazi tata vyenye pembe nyingi
- Kifaa cha kuwekea nafasi hutumia kifaa sawa cha kuendesha gari kama roboti na kinapatikana kwa kasi ya juu, usahihi wa hali ya juu, na mzigo mkubwa wa mzigo
- Hutoa ubora wa juu wa kulehemu
- Mwili mdogo wenye muda ulioboreshwa unaoruhusiwa, hali ya kutofanya kazi na uwezo wa kubeba mzigo unaweza kupatikana
Inaweza kubadilishwa kulingana na chapa zingine za roboti kama Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (mchoro wa injini unahitaji kutolewa na wateja, kisha tunaacha shimo la usakinishaji kulingana na mchoro wa injini)
Kabati la PLC linapatikana kwa hiari.
Kipenyo cha Kiweka Nafasi
| Mfano | JHY4030P-080 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Darasa la Insulation ya Mota | F |
| Meza ya Kazi | Kipenyo 800mm (kinaweza kubinafsishwa) |
| Uzito | Takriban kilo 400 |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial ≤300kg / ≤500kg (>500kg inaweza kubinafsishwa) |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
Kifurushi: Kesi za mbao
Muda wa uwasilishaji: Siku 40 baada ya malipo ya awali kupokelewa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
1.S: Je, ninaweza kutumia kiweka nafasi chako kwa roboti yangu ya fanuc/abb/kuka/yaskawa?
J: Ndiyo. Lakini mota inahitaji kutolewa na kusakinishwa na wewe mwenyewe.
2.S: Je, nafasi yako inaweza kubadilika kulingana na roboti yako?
A: Ndiyo.






