Kiwekaji cha kulehemu cha kupunguza RV sahihi sana

Maelezo
● Kiwekaji cha kulehemu kimeundwa na kitengo cha mzunguko wa meza ya kazi, kitengo cha kugeuza na mfumo wa udhibiti wa umeme.
● Mwendo wa kiweka nafasi unaweza kudhibitiwa haraka kwa kitufe cha kuanza na kusimamisha.
● Kazi ya upanuzi wa udhibiti wa muunganisho na vifaa vingine.
● yenye faida za ujazo mdogo, mwonekano mzuri, uzito mwepesi na urahisi wa uendeshaji.
● Ubunifu maalum kulingana na kazi ya mteja na utaratibu wa kulehemu unapatikana kulingana na ombi
Kigezo cha kugeuza cha kiweka nafasi kinaweza kutengenezwa kwa duara au umbo lililo hapo juu.
Ukubwa wa meza ya kulehemu na mzigo wa mhimili vinaweza kubinafsishwa.
● Inaweza kubadilishwa kulingana na chapa zingine za roboti kama Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (mchoro wa injini unahitaji kutolewa na wateja, kisha tunaacha shimo la usakinishaji kulingana na mchoro wa injini)
Kabati la PLC linapatikana kwa hiari.
Kipenyo cha Kiweka Nafasi
| Mfano | JHY4030U-120 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Darasa la Insulation ya Mota | F |
| Meza ya Kazi | 1200*650mm/kipenyo 1200mm (inaweza kubinafsishwa) |
| Uzito | Takriban kilo 400 |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg inaweza kubinafsishwa) |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
Bidhaa kuu za kiwekaji chetu cha kulehemu
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya mhimili 1 cha kichwa-mkia kinachozunguka
Kiwekaji cha kulehemu cha mzunguko wima chenye mhimili 1
Kiwekaji cha kulehemu chenye mhimili 1 mlalo kinachozunguka
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya P chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya U chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya L chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha mhimili 3 mlalo
Kiwekaji cha kulehemu chenye mhimili 3 juu-chini
Kifurushi: Kesi za mbao
Muda wa uwasilishaji: Siku 40 baada ya malipo ya awali kupokelewa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Swali: Je, sisi ni kampuni ya biashara au mtengenezaji?
A: Sisi ni watengenezaji wenye uzoefu wa zaidi ya miaka 10.
Swali: Je, una roboti zako za kulehemu?
J: Ndiyo. Sisi pia ni watengenezaji wa roboti za kulehemu.
Swali: Kiwanda chako kiko wapi? Ninawezaje kutembelea hapo?
A: Kiwanda chetu kiko katika jiji la Wuxi nchini China.
Swali: Unawezaje kuhakikisha ubora wa bidhaa?
J: Tuna mfumo mkali wa udhibiti wa ubora katika mchakato wa uzalishaji na tunawakaribisha wateja kuja kututembelea ili kuangalia ubora wa bidhaa kabla ya kuwasilishwa.
Swali: Kipindi cha udhamini ni cha muda gani?
A: Mwaka mmoja.






