suluhisho la roboti la kulehemu kiotomatiki

Unachaguaje kituo cha kazi kinachoaminika?
Kwanza tuambie maelezo ya kipande chako cha kazi, kama vile nyenzo za kipande cha kazi, unene, vipimo, uzito.
kisha sema mahitaji yako: athari ya mshono wa kulehemu unayotaka, mazingira ya kazi ya usalama, n.k.
Kisha tunazungumzia mchakato wako wa uzalishaji, unafanyaje kazi ya kukata? Je, kuna tofauti kubwa kati ya sehemu hadi sehemu?
Hatimaye, tunapendekeza roboti zinazofaa, viweka nafasi, reli za roboti, vitambuzi vya leza, mapazia ya taa za usalama, uzio wa usalama, n.k. kwa matumizi na vipimo tofauti ili kuendana na mchakato wa uzalishaji wa mteja.
Kigezo cha kiufundi cha kiweka nafasi
| Mfano | JHY4030U-120 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Kali ya Insulation ya Mota | F |
| Ukubwa wa meza ya kugeuza | 1200X650mm (inaweza kubinafsishwa) |
| Uzito | Rejelea uzito halisi |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg inaweza kubinafsishwa) |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
Vipengele vya kituo cha kazi cha roboti
1. Roboti ya kulehemu:
Aina: Roboti ya kulehemu ya MIG-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Roboti ya kulehemu ya TIG: BR-1510B, BR-1920B
Roboti ya kulehemu kwa leza: BR-1410G, BR-1610G
2. Msimamizi
Aina tofauti: mhimili 1, mhimili 2, kiweka nafasi cha mhimili 3, mzigo wa mzigo: 300/500/1000kg au umeboreshwa
3. Reli ya ardhini
Aina: Uzito wa kilo 500/1000, urefu wa ≥mita 3 kwa hiari.
4. Mashine ya kulehemu
Aina: Mashine ya kulehemu ya 350A/500A
Tabia: inaweza kutumika kwa chuma cha kaboni, alumini ya chuma cha pua na kulehemu kwa mabati
5. Mwenge wa kulehemu:
Aina: 350A-500A, iliyopozwa na hewa, iliyopozwa na maji, inayosukumwa na kuvuta
6. Kituo cha kusafisha tochi:
Aina: Kisafishaji cha tochi cha kulehemu cha nyumatiki kiotomatiki
Kazi: kukata waya wa kulehemu, kusafisha tochi, kunyunyizia mafuta
7. Kihisi cha leza (hiari)
Kazi: ufuatiliaji wa kulehemu, uwekaji nafasi.
8. Pazia la taa ya usalama (hiari)
Kazi: kwa kawaida huwekwa kwenye uzio wa usalama ili kuwalinda watu kwa ufanisi kwa kuzuia pazia la taa ya usalama
9. Uzio wa usalama (hiari)
Kazi: Imewekwa pembezoni mwa kituo cha kazi cha roboti ili kutenganisha vifaa ili kulinda usalama wa wafanyakazi
Kifurushi: Kesi za mbao
Muda wa uwasilishaji: Siku 40 baada ya malipo ya awali kupokelewa












