Kituo cha kazi cha roboti cha chuma cha pua cha mhimili 6

Kipengele
1. Muundo wa kebo iliyojengewa ndani ya roboti huruhusu roboti kusogea bila kuingiliwa na mpangilio wa kituo cha kazi ni nadhifu na nadhifu
2. Kabati la udhibiti wa roboti linaweza kudhibiti hadi shoka 11, kuepuka utatuzi tata wa PLC na uvamizi wa nafasi
3. Roboti ya JHY na kiweka nafasi vinaweza kusawazishwa, na roboti inaweza kulehemu kwa wakati mmoja wakati kiweka nafasi kinapozunguka, na kufanya kituo hiki cha kazi kiwe kinafaa sana kwa kulehemu kwa mviringo.
4. Vifaa mbalimbali vya ziada vinapatikana, kama vile vitambuzi vya leza, mapazia ya taa za usalama na uzio wa usalama.
5. Mfumo wa udhibiti una vifurushi kadhaa vya mchakato wa kulehemu, ambavyo huruhusu aina tofauti za kulehemu kutumika kwa vipande tofauti vya kazi.
Kigezo cha kiufundi cha kiweka nafasi
| Mfano | JHY4030D-080 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Kali ya Insulation ya Mota | F |
| Meza ya Kazi | Kipenyo 800mm (kinaweza kubinafsishwa) |
| Uzito | Takriban kilo 400 |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg inaweza kubinafsishwa) |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
Vipengele vya kituo cha kazi cha roboti
1. Roboti ya kulehemu:
Aina: Roboti ya kulehemu ya MIG-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Roboti ya kulehemu ya TIG: BR-1510B, BR-1920B
Roboti ya kulehemu ya leza: BR-1410G, BR-1610G
2. Msimamizi
Mfano: JHY4030D-080
Aina: Kiweka nafasi cha mzunguko cha mhimili 1 mlalo
3. Chanzo cha nguvu cha kulehemu
Aina: Chanzo cha umeme cha kulehemu cha 350A/500A
4. Bunduki ya kulehemu
Aina: bunduki iliyopozwa hewa, bunduki iliyopozwa maji, bunduki ya kusukuma-kuvuta
5. Kituo cha kusafisha tochi:
Mfano: SC220A
Aina: Kisafishaji cha tochi cha kulehemu cha nyumatiki kiotomatiki
Sehemu nyingine ya kazi ya roboti
1. Reli ya kuhamisha roboti
Mfano: JHY6050A-030
2. Kihisi cha leza (hiari)
Kazi: ufuatiliaji wa kulehemu, uwekaji nafasi.
3. Pazia la taa ya usalama (hiari)
Umbali wa kinga: 0.1-2m, 0.1-5m; urefu wa kinga: 140-3180mm
4. Uzio wa usalama (hiari)
5. Kabati la PLC (hiari)












