Kituo cha kazi cha roboti cha chuma cha pua cha mhimili 6
Maelezo
Kiweka nafasi cha mhimili 2 kinaweza kufikia mzunguko mlalo wa ±180° na kugeuza mzunguko.
Mzunguko wa kiweka nafasi unadhibitiwa na kabati la udhibiti ambalo huunganishwa chini ya kabati la udhibiti wa roboti. Wakati wa mchakato wa kulehemu, inaweza kutambua mienendo iliyosawazishwa kati ya roboti na kiweka nafasi.
Kifaa hiki cha kuweka nafasi kinafaa kwa vifaa vya kazi vinavyohitaji kulehemu kwa pembe nyingi na kinaweza kutumika na roboti za kulehemu kwa kazi rahisi zaidi ya kulehemu na kuboresha ufanisi na ubora wa kulehemu.
Kigezo cha kiufundi cha kiweka nafasi
| Mfano | JHY4030P-080 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Kali ya Insulation ya Mota | F |
| Meza ya Kazi | Kipenyo 800mm (kinaweza kubinafsishwa) |
| Uzito | Takriban kilo 400 |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg inaweza kubinafsishwa) |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
Vipengele vya kituo cha kazi cha roboti
| Bidhaa | Kiasi |
| Roboti ya kulehemu yenye mhimili 6 | Seti 1 |
| Kiweka nafasi cha mhimili 2 | Seti 1 |
| Chanzo cha umeme wa kulehemu | Seti 1 |
| Tochi ya kulehemu | Seti 1 |
| Kisanduku cha kudhibiti | Vipande 2 |
| Kituo cha kusafisha tochi | Seti 1 |
| Reli ya mstari ya roboti | *m (hiari) |
| Kihisi cha leza | Seti 1 (hiari) |
| Pazia la taa ya usalama | Seti 1 (hiari) |
| Uzio wa usalama | *m (hiari) |
Kwa nini utuchague?
1. Sisi ni mmoja wa roboti wa kulehemu wa mtengenezaji nchini China.
2. Sisi si watengenezaji wa roboti tu bali pia tunatengeneza viweka nafasi.
3. Uzoefu zaidi ya miaka 10 katika miradi jumuishi ya roboti.
4. Mfumo wa udhibiti wa roboti ni rahisi kufanya kazi na thabiti kutumia.
5. Mfumo wa udhibiti wa roboti unaweza kudhibiti hadi shoka 12.
6. Bidhaa zetu zimeuzwa kwa zaidi ya kaunti 30 Kusini-mashariki mwa Asia, Asia Magharibi, Ulaya, Amerika Kaskazini, Amerika Kusini, Australia, n.k.













