Kiweka nafasi cha servo chenye mzigo mzito chenye mhimili miwili
Vipimo vya Kiweka Nafasi

Maelezo
- Je, kiweka nafasi hiki cha mhimili 2 L kinasongaje?
Mhimili 1 unaweza kuzunguka 360° mlalo, mhimili mwingine 1 unaweza kugeuza 360° kushoto na kulia
Kiwekaji cha kulehemu kwa kawaida huundwa na utaratibu wa kushona meza ya kazi na utaratibu wa kugeuza, ambao huruhusu kipande cha kazi kilichowekwa kwenye meza ya kazi katika pembe inayotakiwa ya kulehemu au kufaa kwa kuinua, kugeuza na kushona meza ya kazi.
- Je, kiashiria hufanyaje kazi?
Mfululizo wa viwekaji vya kulehemu ni aina ya ncha ya pembeni, aina ya mzunguko wa kichwa na mkia, aina ya mzunguko wa kuinua kichwa na mkia, aina ya kuegemea kichwa na mkia na aina ya mzunguko mara mbili, nk.
Inaweza kulinganishwa na kifaa cha kulehemu ili kuunda mashine maalum ya kulehemu kiotomatiki, na pia inaweza kulinganishwa na vifaa vya pembeni vya roboti na roboti ili kufikia otomatiki ya kulehemu. Na pia tunaweza kutengeneza kiwekaji cha kulehemu kilichobinafsishwa kulingana na kazi tofauti za wateja na mahitaji ya kiteknolojia.
Kipenyo cha Kiweka Nafasi
| Mfano | JHY4030L-080 |
| Volti ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 220V ya awamu moja, 50/60HZ |
| Darasa la Insulation ya Mota | F |
| Jedwali la kugeuza | Kipenyo 800mm (kinaweza kubinafsishwa) |
| Uzito | Takriban kilo 400 |
| Mzigo wa Juu Zaidi | Mzigo wa Axial ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg inaweza kubinafsishwa) |
| Kurudia | ± 0.1mm |
| Nafasi ya Kusimama | Nafasi Yoyote |
Maombi
Vipuri vya magari, vipuri vya baiskeli, vipuri vya magari, fanicha ya chuma, nishati mpya, muundo wa chuma, mashine za ujenzi, vifaa vya mazoezi ya mwili, n.k.
Bidhaa kuu za kiwekaji chetu cha kulehemu
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya mhimili 1 cha kichwa-mkia kinachozunguka
Kiwekaji cha kulehemu cha mzunguko wima chenye mhimili 1
Kiwekaji cha kulehemu chenye mhimili 1 mlalo kinachozunguka
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya P chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya U chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha aina ya L chenye mhimili 2
Kiwekaji cha kulehemu cha mhimili 3 mlalo
Kiwekaji cha kulehemu chenye mhimili 3 juu-chini
Kifurushi: Kesi za mbao
Muda wa uwasilishaji: Siku 40 baada ya malipo ya awali kupokelewa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
1.Swali: Je, kiweka nafasi chako kinaweza kufanya kazi na roboti yangu ya Fanuc?
A: Ndiyo
2. Je, kiweka nafasi chako kinaweza kusawazishwa na roboti yangu ya ABB?
J:Ndiyo, ingiza tu injini ya chapa ile ile kama roboti yako kwenye positoner.
3.S: Je, kiweka nafasi kinadhibitiwaje?
J: Unapotumia roboti ya JHY, inaweza kudhibitiwa na mfumo wetu wa udhibiti wa roboti; unapotumia roboti ya chapa nyingine, tunaweza kuipa kiweka nafasi kabati la PLC ili kufanya kazi na roboti yako.






